- 08
- Dec
Menene hanyoyin amfani da kariya na injin yankan naman naman naman
Menene hanyoyin amfani da matakan kariya na injin yankan naman naman naman
①Lokacin shigar da sassan, cire haɗin wutar lantarki na kayan aiki.
②Ka riga ka shigar da hannunka da farko, kar ka matsa shi.
③ Shigar da ƙungiyar wuka kuma daidaita matsayin ƙungiyar wuka (ramin sanyawa ƙungiyar wuƙa yana daidaita da sandar jagora na akwatin ciki).
④A ƙarshe ƙara ɗaure hannu.
⑤ Kafin amfani da wannan injin, da fatan za a wanke ta da ruwan dumi, kar a jika motar.
⑥ Lokacin amfani da mai yankan nama, fara motar da farko don ganin idan ruwan ya juya daidai. Idan koma baya yakamata a gyara nan take.
⑦ Bayan an yi amfani da na’urar, kashe wuta da farko
⑧ Cire ƙungiyar wuƙa kuma a wanke da ruwan zafi
⑨ Sai ki dora shi, ki kunna babu komai a ciki, ki girgiza ruwan, sannan ki shafa man girki.
⑩Lokacin da ake buƙatar yanka nama, fara cire rukunin wuka na sama, sannan ku bi aikin yankan nama na yau da kullun.