- 14
- Apr
Hanyar kula da ruwa na injin yankan rago
Hanyar kula da ruwa ta yankan rago inji
Yankan naman da aka yanke ta hanyar yankan naman naman suna da kauri a cikin kauri, tasirin mirgina ta atomatik na yankakken nama yana da kyau, aikin injin yana da ƙaramin ƙara, kuma kwanciyar hankali na duka injin yana da kyau; akwai tsarin ƙwanƙwasa ta atomatik, wanda ke sa aikin haɓaka ya dace da aminci; ruwan wukake yana cikin slicer Menene mahimman sassa na ruwa da kuma yadda ake kula da ruwa?
1. Kafin tsaftacewa, niƙa wuƙar zagaye tare da dutsen farar fata don kiyaye wuƙar yankan rago mai kaifi a kowane lokaci don ayyukan sarrafawa na gobe. Ana iya sarrafa lokacin niƙa a cikin kulawar yau da kullun a cikin 3 zuwa 5 seconds;
2. Bari wukar zagaye ta juya akan mai ɗaukar naman don tsayawa cak, kuma a tsaftace bayan wuƙar da ɗan ɗanɗano mai laushi. Daga tsakiyar wuka zagaye zuwa gefen, a hankali shafa bayan wukar zagaye, sa’an nan kuma shafa guda ɗaya zuwa ɓangaren wuƙar da aka fallasa. Shafa haka nan don cire ragowar nama mai kitse da niƙa a kan wuƙar zagaye;
3. Bayan tsaftace saman wukar zagaye na naman yankan naman, sai a kwance doguwar goro mai kulle a bayan wukar kuma a cire mai gadin wuka a hankali, sannan a tsaftace tsakiyar gaban wukar ta hanyar;
4. A wanke da tsaftace kullun wuka da aka cire, bushe shi da tsutsa, kuma shigar da shi a kan na’ura;
5. Yi amfani da rigar datti tare da ɗan wankewa don tsaftace sashin jiki, kuma a shafe shi da bushe.
Ruwan injin yankan rago yana da mahimmanci. Dole ne a tsaftace ruwan wukake kuma a kiyaye akai-akai don tsawaita rayuwar injin slicing. Yanke mafi daɗin naman naman naman naman a cikin ɗan gajeren lokaci kuma taimakawa rage farashi.